หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 3

[ ทั้งหมด   9 ต.ค. 2558   10 ต.ค. 2558   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 10 ต.ค. 2558

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 768 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง คอม 1 10 ต.ค. 2558 09.00-16.00
2 769 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง คอม 1 10 ต.ค. 2558 09.00-16.00
3 770 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง คณิตศาสตร์ 10 ต.ค. 2558 09.00-10.00
4 771 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง คณิตศาสตร์ 10 ต.ค. 2558 10.00-11.00
5 772 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง คณิตศาสตร์ 10 ต.ค. 2558 11.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงยิมเนเซียม เทศบาลเมืองเบตง 10 ต.ค. 2558 09.00-16.00
2 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงยิมเนเซียม เทศบาลเมืองเบตง 10 ต.ค. 2558 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง วิถีพุทธ 10 ต.ค. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 3 อาคาร เฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 3 ห้อง บาลา-ฮาลา 10 ต.ค. 2558 09.00-09.15
2 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 3 อาคาร เฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 3 ห้อง บาลา-ฮาลา 10 ต.ค. 2558 09.15-09.40
3 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 3 อาคาร เฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 3 ห้อง บาลา-ฮาลา 10 ต.ค. 2558 09.40-10.30
4 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 3 อาคาร เฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 3 ห้อง บาลา-ฮาลา 10 ต.ค. 2558 10.30.12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 3 อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง บาลา-ฮาลา 10 ต.ค. 2558 13.00-13.30
2 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 3 อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง บาลา-ฮาลา 10 ต.ค. 2558 13.30-14.30
3 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ป.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 3 อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง บาลา-ฮาลา 10 ต.ค. 2558 14.30-15.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 780 การเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง บัวชมพู 10 ต.ค. 2558 09.00-12.00
2 781 การเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง บัวชมพู 10 ต.ค. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) สนามหน้าอาคาร 4 10 ต.ค. 2558 09.00-12.00
2 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ป.3/1, ป.3/2, ป.3/3, ป.3/4 10 ต.ค. 2558 09.00-16.00
3 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ป.3/1, ป.3/2, ป.3/3, ป.3/4 10 ต.ค. 2558 09.00-16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ป.5/3 10 ต.ค. 2558 09.00-12.00
2 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง คอม1 10 ต.ค. 2558 09.00-12.00
3 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง คอม 1 10 ต.ค. 2558 09.00-12.00
4 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง คอม 1 10 ต.ค. 2558 09-00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 250 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ป.5/3 10 ต.ค. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.1/2 , ป.1/3 10 ต.ค. 2558 09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.1/4 10 ต.ค. 2558 09.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.1/5 10 ต.ค. 2558 09.00-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.1/5 10 ต.ค. 2558 09.00-12.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.2/2 10 ต.ค. 2558 09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 10 ต.ค. 2558 09.00-12.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.1/2 , ป.1/3 10 ต.ค. 2558 13.00-15.00
8 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ป.5/2 , ป.2/4 10 ต.ค. 2558 13.00-15.00
9 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.1/2, ป1/3 10 ต.ค. 2558 13.00-15.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ป.2/5 10 ต.ค. 2558 13.00-15.00
11 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) โรงอาหาร 10 ต.ค. 2558 09.00-12.00
12 034 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) โรงอาหาร 10 ต.ค. 2558 09.00-12.00
13 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ป.5/2 10 ต.ค. 2558 09.00-12.00
14 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ป.2/4 10 ต.ค. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนเบตง"วีระราษฎร์ประสาน" หอประชุม ชั้น 2 ห้อง โถง 10 ต.ค. 2558 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนเบตง"วีระราษฎร์ประสาน" หอประชุม ชั้น 2 ห้อง โถง 10 ต.ค. 2558 09-00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเบตง(สุภาพอนุสรณ์) อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.1/4 10 ต.ค. 2558 09.00-12.00

นางสาวปิยวรินทร์ สินน้อย 084-3979501
นางสาวสุนันทา อินทร์ชุมนุม 095-0362271
นายศรัทธา สุรัชตนันท์ 083-5299948
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]