หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาภูเก็ต

[ ทั้งหมด   6 พ.ย. 2558   7 พ.ย. 2558   8 พ.ย. 2558   9 พ.ย. 2558   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 7 พ.ย. 2558

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 174 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์ฯ หอประชุมประดู่แดง 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
2 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์ฯ หอประชุมประดู่แดง 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
3 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์ฯ หอประชุมประดู่แดง 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
4 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์ฯ หอประชุมประดู่แดง 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
5 191 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์ฯ หอประชุมประดู่แดง 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนดาวรุ่งวิทยา อาคารโจเซฟ 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 263 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนดาวรุ่งวิทยา อาคารโจเซฟ 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
3 265 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนดาวรุ่งวิทยา อาคารโจเซฟ 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนดาวรุ่งวิทยา อาคารโจเซฟ 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนดาวรุ่งวิทยา อาคารโจเซฟ 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนดาวรุ่งวิทยา อาคารโจเซฟ 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนดาวรุ่งวิทยา อาคารโจเซฟ 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนดาวรุ่งวิทยา อาคารโจเซฟ 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนดาวรุ่งวิทยา อาคารโจเซฟ 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนดาวรุ่งวิทยา อาคารโจเซฟ 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนดาวรุ่งวิทยา อาคารโจเซฟ 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนดาวรุ่งวิทยา อาคารโจเซฟ 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนดาวรุ่งวิทยา อาคารโจเซฟ 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนดาวรุ่งวิทยา อาคารโจเซฟ 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต ห้องพักครู อาคารอักแนส 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต ห้องพักครู อาคารอักแนส 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต ห้องพักครู อาคารอักแนส 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
4 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต ห้องพักครู อาคารอักแนส 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
5 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต ห้องพักครู อาคารอักแนส 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
6 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต ห้องพักครู อาคารอักแนส 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
7 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต ห้องพักครู อาคารอักแนส 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
8 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต ห้องพักครู อาคารอักแนส 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
9 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต ห้องพักครู อาคารอักแนส 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
10 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต ห้องพักครู อาคารอักแนส 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
11 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต ห้องพักครู อาคารอักแนส 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
12 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต ห้องพักครู อาคารอักแนส 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
13 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต เวทีหลังคาคลุมเอนกประสงค์ 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
14 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต เวทีหลังคาคลุมเอนกประสงค์ 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
15 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต เวทีหลังคาคลุมเอนกประสงค์ 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
16 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต เวทีหลังคาคลุมเอนกประสงค์ 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
17 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต เวทีมารีอา 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
18 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต เวทีมารีอา 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
19 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต เวทีมารีอา 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
20 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต เวทีมารีอา 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
21 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต เวทีมารีอา 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
22 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต เวทีมารีอา 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
23 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต เวทีอักแนส 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
24 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต เวทีมารีอา 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
25 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต เวทีอักแนส 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
26 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต เวทีอักแนส 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
27 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต เวทีอักแนส 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
28 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต เวทีอักแนส 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนดาวรุ่งวิทยา อาคารเซนต์จอนห์ 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
2 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนดาวรุ่งวิทยา อาคารเซนต์จอนห์ 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนดาวรุ่งวิทยา อาคารเซนต์จอนห์ 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
4 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนดาวรุ่งวิทยา อาคารเซนต์จอนห์ 7 พ.ย. 2558 13.00 เป็นต้นไป
5 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนดาวรุ่งวิทยา อาคารเซนต์จอนห์ 7 พ.ย. 2558 13.00 เป็นต้นไป
6 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนดาวรุ่งวิทยา อาคารเซนต์จอนห์ 7 พ.ย. 2558 13.00 เป็นต้นไป
7 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนดาวรุ่งวิทยา อาคารเซนต์จอนห์ 7 พ.ย. 2558 13.00 เป็นต้นไป
8 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนดาวรุ่งวิทยา อาคารเซนต์จอนห์ 7 พ.ย. 2558 13.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 สวนเฉลิมพระเกียรติ (สวนหลวง ร.9) 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนวิชิตสงคราม อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 พ.ย. 2558 09.00-16.00
3 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนวิชิตสงคราม อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 พ.ย. 2558 09.00-16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนภูเก็ตไทยหัวอาเซียนวิทยา (แผนกมัธยม) b2-314 7 พ.ย. 2558 13.00-16.00
2 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนภูเก็ตไทยหัวอาเซียนวิทยา (แผนกมัธยม) ห้องคอมพิวเตอร์ 3-4 7 พ.ย. 2558 09.00-11.00
3 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนภูเก็ตไทยหัวอาเซียนวิทยา (แผนกมัธยม) ห้องเรียน 7 พ.ย. 2558 09.00-10.00
4 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนภูเก็ตไทยหัวอาเซียนวิทยา (แผนกมัธยม) ห้องคอมพิวเตอร์ 3-4 7 พ.ย. 2558 13.00-16.00
5 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนภูเก็ตไทยหัวอาเซียนวิทยา (แผนกมัธยม) ห้องสมุด 7 พ.ย. 2558 13.00-16.00
6 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนภูเก็ตไทยหัวอาเซียนวิทยา (แผนกมัธยม) ห้องสมุด และ b2-314 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
7 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนภูเก็ตไทยหัวอาเซียนวิทยา (แผนกมัธยม) b2-314 7 พ.ย. 2558 13.00-16.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ป.1-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์ฯ ห้องประชุมลดาวัลย์ 7 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนถลางพระนางสร้าง สนามบาสเกตบอล (เต็นท์) 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนถลางพระนางสร้าง สนามบาสเกตบอล (เต็นท์) 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนถลางพระนางสร้าง สนามบาสเกตบอล (เต็นท์) 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนถลางพระนางสร้าง สนามบาสเกตบอล (เต็นท์) 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
5 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนถลางพระนางสร้าง หอประชุมพล 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
6 034 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนถลางพระนางสร้าง หอประชุมพล 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลภูเก็ต ลานสนามเด็กเล่น 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลภูเก็ต อาคารเอนกประสงค์ 7 พ.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

นางนฤมล กลั่นสมจิตต์ 089-7258644
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]